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V.4 UTABIRI WA HALI YA HEWA
7 TM A KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 Z1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO
TAREHE: 08/08/2025.

katika maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Kagera, Geita, Mwanza na Mara]: } Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo
\

[Mikoa ya Lindi na Mtwaral:
[Visiwa vya Unguja na Pemba]:
[Mikoa ya Singida na Dodoma]:
[Mikoa ya Shinyanga na Simiyu]:
[Mikoa ya Kigoma, Katavi na Tabora]: > Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.
[Mikoa ya Arusha, Manyara na Kilimanjaro]:

[Mikoa ya Morogoro, Tanga na Dar es salaam]:

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:

[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Njombe, Iringa, Songwe na Mbeya]:

_

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) | Machweo (Saa)
ARUSHA 23°C 14°C 12:41 12:38
D'SALAAM 30°C 21°C 12:36 12:21
DODOMA 27°C 15°C 12:48 12:37
KIGOMA 30°C 18°C 01:11 01:02
MBEYA 22°C 09°C 01:01 12:42
IRINGA 25°C 11°C 12:51 12:34
NJOMBE 19°C 07°C 12:57 12:39
MWANZA 30°C 16°C 12:54 12:53
TABORA 31°C 15°C 12:59 12:50
TANGA 29°C 21°C 12:34 12:25
ZANZIBAR 29°C 23°C 12:36 12:21

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kutoka Kusini Mashariki kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa
Pwani yote.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa Kiasi.

Matarajio kwa siku ya Jumapili tarehe 10/08/2025: Mabadiliko kidogo.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 08/08/2025.
Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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